| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLSZT011-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
8.8 inch 1280 * 480 COG-VLSZT011-01 màn hình LCD cho xe hơi
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT011-01 |
| Kích thước đường chéo | 8.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 480 155PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 209.28 ((W) × 78.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | 211.48 ((W) × 80.68 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 229.6 ((W) × 97.3 ((H) × 8.3 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 71%NTSC |
| Loại đèn | 3S14PWLED, 50K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 0.28Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 6/8 bit), 60 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| 8.8 inch 1280 * 480 COG-VLSZT011-01 màn hình LCD cho xe hơi | |
COG-VLSZT011-01 LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
COG-VLSZT011-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu COG-VLSZT011-01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán COG-VLSZT011-01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-VLSZT011-01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLSZT011-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá