| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLKR7000-02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
12.3 inch 1920 * 720 COG-VLKR7000-02 màn hình LCD cho ánh sáng cao ngoài trời
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLKR7000-02 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 311.63 × 131,54 × 12,3 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 900 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1100: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Đèn hậu | 9S4PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 430g |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| 12.3 inch 1920 * 720 COG-VLKR7000-02 màn hình LCD cho ánh sáng cao ngoài trời | |
COG-VLKR7000-02 màn hình LCD
![]()
COG-VLKR7000-02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-VLKR7000-02 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-VLKR7000-02 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá