| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M350DVN02.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M350DVN02.0 Màn hình LCD TFT 35.0 inch 2560*1080
M350DVN02.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M350DVN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 35" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1080, CSHD 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 819.84 ((W) × 345.87 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 839.8 × 373,85 × 17,45 (H × V × D) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | 5.98Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 75Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | 12S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 92 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M350DVN02.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M350DVN02.0 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M350DVN02.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM350DVN02.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM350DVN02.0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá