| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLBJT078-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
COG-VLBJT078-01 10,3 inch 1280 * 480 1000 cd / m2 Màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLBJT078-01 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 480 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.84 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 258.74 × 109.44 × 10.8 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Đèn hậu | 8S3PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| COG-VLBJT078-01 10,3 inch 1280 * 480 1000 cd / m2 Màn hình LCD | |
COG-VLBJT078-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLBJT078-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu COG-VLBJT078-01 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá