| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-VLBJT024-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
COG-VLBJT024-01 1920*720 12.3 inch 1000 cd / m2 màn hình LCD cho xe hơi
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLBJT024-01 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | 294.032 ((W) × 111.512 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 308.23 ((H) × 126.4 ((V) × 16 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 75% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [8S4P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 435g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin |
| Cung cấp điện | 3.3/3.3V (Loại) ((VDD/VDDA) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
| COG-VLBJT024-01 1920*720 12.3 inch 1000 cd / m2 màn hình LCD cho xe hơi | |
COG-VLBJT024-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLBJT024-01 FAQ về màn hình LCD
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng COG-VLBJT024-01 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá