| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-TA25F321P-L2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
COG-TA25F321P-L2 10.3 inch 1280 * 480 màn hình LCD cho màn hình ô tô
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-TA25F321P-L2 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 480 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.84 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 245.84 ((W) × 93.44 ((H) mm |
| Khung (mm) | 258.6 × 109,8 × 14,3 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1100: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M NTSC |
| Đèn hậu | 7S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, Connector40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3/3.3V (Loại) ((VDD/VDDA) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |
| COG-TA25F321P-L2 10.3 inch 1280 * 480 màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
COG-TA25F321P-L2 màn hình LCD
![]()
COG-TA25F321P-L2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu COG-TA25F321P-L2 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng COG-TA25F321P-L2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COG-TA25F321P-L2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-TA25F321P-L2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá