| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M430QVN02.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M430QVN02.2 43,0 inch LCD Panel TFT LCD Display
M430QVN02.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M430QVN02.2 |
| Kích thước đường chéo | 43" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 103PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 941.18 ((W) × 529.42 ((H) mm |
| Mở Bezel | 945.9 ((W) × 534.2 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 963.7 ((W) × 552 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 40%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 93%DCI-P3 |
| Đèn hậu | KSF LED, Không có Driver |
| Vật thể | 10.6kg |
| Sử dụng cho | Màn hình trên máy tính để bàn, màn hình ngoài trời sáng cao, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5,4G/ làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M430QVN02.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M430QVN02.2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M430QVN02.2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM430QVN02.2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM430QVN02.2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM430QVN02.2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá