| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M300DAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M300DAN01.0 30,0 inch 2560*1080 màn hình LCD cho trò chơi
M300DAN01.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M300DAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1080 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 690.432 ((W) × 291.276 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99% sRGB |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 200Hz |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M300DAN01.0 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
M300DAN01.0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M300DAN01.0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM300DAN01.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM300DAN01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá