| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270HTN02.D |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270HTN02.D 27.0 inch 1080p màn hình LCD
M270HTN02.D Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270HTN02.D |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | 601.6 ((W) × 340.15 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 613.6 ((W) × 356.8 ((H) × 11.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 3.8/1.2 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 18S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 240Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.32Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 40 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270HTN02.D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270HTN02.D FAQ bảng LCD:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M270HTN02.Dbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM270HTN02.D?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM270HTN02.D?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá