| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-FAUT001A-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
COG-FAUT001A-01 12.3 inch 1920 * 720 màn hình hiển thị LCD cho xe hơi
COG-FAUT001A-01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-FAUT001A-01 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 307 ((W) × 126 ((H) × 11,3 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 98%sRGB |
| Loại đèn | 7S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 520±50g |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.5/18/-12.0V (Max.) ((VCC/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| COG-FAUT001A-01 12.3 inch 1920 * 720 màn hình hiển thị LCD cho xe hơi | |
COG-FAUT001A-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-FAUT001A-01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi COG-FAUT001A-01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-FAUT001A-01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu COG-FAUT001A-01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-FAUT001A-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá