| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | COG-DESAT017-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
COG-DESAT017-01 7.0 inch 1280 * 768 màn hình màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-DESAT017-01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 213PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.448 ((W) × 91.4688 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 165.91 ((W) × 107.04 ((H) × 10.82 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng, phản xạ 6,0% (tối đa) |
| Độ sáng | 800 cd/m2 (min.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Loại đèn | 3 chuỗiWLED, không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| COG-DESAT017-01 7.0 inch 1280 * 768 màn hình màn hình LCD | |
COG-DESAT017-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-DESAT017-01 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của COG-DESAT017-01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của COG-DESAT017-01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COG-DESAT017-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi COG-DESAT017-01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá