| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | CC245LV2D |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
24.5 inch 1920 * 1080 CC245LV2D màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
CC245LV2D LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | CC245LV2D |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 552.392 ((W) × 315.137 ((H) × 1.37 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 545g (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ hiển thị | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Khả năng truyền | - |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| IC trình điều khiển | COFSự tích hợp 6 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 24.5 inch 1920 * 1080 CC245LV2D màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
CC245LV2D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
CC245LV2D LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của CC245LV2D?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu CC245LV2D không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn CC245LV2D không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi CC245LV2D?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá