| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270QAN08.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270QAN08.1 màn hình LCD gốc 27.0 inch
M270QAN08.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270QAN08.1 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.74 ((W) × 335.66 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.8 ((W) × 349.4 ((H) × 16.1 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 98% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | 18S4P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 20,35±0,12kg |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270QAN08.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270QAN08.1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaM270QAN08.1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM270QAN08.1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM270QAN08.1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?M270QAN08.1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá