| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD088JPW2-B10-0299 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD088JPW2-B10-0299 Màn hình LCD 8,8 inch 1280 * 480 Cho màn hình ô tô
HSD088JPW2-B10-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD088JPW2-B10-0299 |
| Kích thước đường chéo | 8.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 480 155PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 209.28 ((W) × 78.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 214.28 × 88.48 × 1.05 (H × V × D) |
| Điều trị | Mạch, lớp phủ cứng, phản xạ 5,0% (Typ.) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COG 1 tích hợp |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/6.7/-6.7/16.8/-15V (Loại) ((VDD/VDP/VDN/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C |
HSD088JPW2-B10-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD088JPW2-B10-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuHSD088JPW2-B10-0299?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choHSD088JPW2-B10-0299?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD088JPW2-B10-0299với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá