| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270QAN01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270QAN01.1 Màn hình LCD 4K 27.0 inch Cho máy tính
M270QAN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270QAN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.16 ((W) × 335.34 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 608.8 ((W) × 354.71 ((H) × 14.58 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 12 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100%sRGB |
| Loại đèn | 22S4PWLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.39Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 41 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270QAN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270QAN01.1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM270QAN01.1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM270QAN01.1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM270QAN01.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá