| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SAC300LS1-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SAC300LS1-1 12.3 inch 1920 * 720 TFT màn hình LCD mô-đun hiển thị
SAC300LS1-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SAC300LS1-1 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng, phản xạ 5,5% (tối đa) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HFS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.96% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 65% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 281g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C |
SAC300LS1-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
SAC300LS1-1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaSAC300LS1-1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiSAC300LS1-1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaSAC300LS1-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá