Mô-đun màn hình LCD LCD FHD 27,0 inch M270HAN03.0
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: M270HAN03.0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
M270HAN03.0
Kích thước đường chéo:
27.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
597,6(W)×336,15(H)mm
Màu hỗ trợ:
16.7M 99%sRGB
Chế độ hiển thị:
18S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế
Xem tốt nhất trên:
Đối diện
Được thiết kế cho:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
M270HAN03.0 27.0 inch FHD TFT LCD Screen Module
M270HAN03.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N M270HAN03.0
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 609.1 ((W) × 355 ((H) × 15,89 ((D) mm
Bề mặt Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hiển thị AHVA, thường là màu đen, truyền
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Thời gian phản ứng 5 (Loại) ((G đến G)
Hiển thị màu sắc 16.7M 99%sRGB
Loại đèn 18S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế
Tần số 240Hz
Màn hình chạm Không có
Trọng lượng bảng 2.17Kgs (Typ.)
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Giao diện tín hiệu eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 70 chân
Điện áp đầu vào 12.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
M270HAN03.0 Bảng báo cáo màn hình LCD:
Tổng quan sản phẩm:
Chúng tôi chuyên bán các tấm LCD công nghiệp và màn hình cảm ứng, cung cấp một loạt các sản phẩm và hỗ trợ kỹ thuật.Danh mục của chúng tôi bao gồm màn hình LCD và màn hình cảm ứng từ 5,7 inch đến 42 inch, phù hợp với nhiều mục đích công nghiệp.
Thông tin sản phẩm và dịch vụ:
Sở hữu và có sẵn:
Chúng tôi có một lượng lớn các sản phẩm từ 5,7 inch đến 42 inch, phục vụ cho các yêu cầu công nghiệp khác nhau.Cho dù bạn cần màn hình cho xe hơi, thiết bị y tế, máy đúc phun, hoặc các thiết bị công nghiệp khác, chúng tôi có giải pháp phù hợp cho bạn.
Tại sao chọn chúng tôi:
Hỗ trợ chuyên gia: Tư vấn kỹ thuật chuyên nghiệp để hướng dẫn bạn trong quá trình lựa chọn.
M270HAN03.0 LCD Panel Xuất và Gói:
Mô-đun màn hình LCD LCD FHD 27,0 inch M270HAN03.0 0
M270HAN03.0 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
Giao hàng toàn cầu:
Giao hàng tiêu chuẩn bằng DHL:
Giao thông vận chuyển kinh tế bởi HK Post:
Thời gian giao hàng: Các lô hàng qua Bưu điện HK thường mất 15-20 ngày để đến.
Thuế và thuế nhập khẩu:
M270HAN03.0 Chính sách hoàn lại và hoàn lại màn hình LCD:
Các mặt hàng bị lỗi:
Điều kiện hoàn trả:
Những cân nhắc về vận chuyển:
M270HAN03.0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traM270HAN03.0trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngM270HAN03.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDM270HAN03.0Không thể nhận được?
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%