NEW BV060Y9L-N30 6.0 inch 720*1440 16.7M 70%NTSC màn hình LCD
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: BV060Y9L-N30
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
BV060Y9L-N30
Kích thước đường chéo:
6.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết:
720(RGB)×1440 268PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
68,04(W)×136,08(H)mm
Màn hình chạm:
Không có
Được thiết kế cho:
Điện thoại di động
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
BV060Y9L-N30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N BV060Y9L-N30
Kích thước đường chéo 6.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết 720 ((RGB) × 1440 268PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 68.04 ((W) ×136.08 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 70.04 ((H) × 141.48 ((V) × 0.3 ((D) mm
Điều trị Không có Polarizer
Độ sáng 0 cd/m2
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động ADS, thường là màu đen, truyền
Độ dày tấm -
Sự truyền nhiễm 3.2% (Typ.) ((với APCF)
Màu hỗ trợ 16.7M 70%NTSC
Nguồn ánh sáng Không có B/L
Trọng lượng -
Được thiết kế cho Máy di động
Tỷ lệ khung hình -
Bảng cảm ứng Không có
Chi tiết D-IC COG đề nghị HX8394F
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
BV060Y9L-N30 Bảng báo cáo màn hình LCD:
Tổng quan sản phẩm:
Chúng tôi chuyên bán các tấm LCD công nghiệp và màn hình cảm ứng, cung cấp một loạt các sản phẩm và hỗ trợ kỹ thuật.Danh mục của chúng tôi bao gồm màn hình LCD và màn hình cảm ứng từ 5,7 inch đến 42 inch, phù hợp với nhiều mục đích công nghiệp.
Thông tin sản phẩm và dịch vụ:
Sở hữu và có sẵn:
Chúng tôi có một lượng lớn các sản phẩm từ 5,7 inch đến 42 inch, phục vụ cho các yêu cầu công nghiệp khác nhau.Cho dù bạn cần màn hình cho xe hơi, thiết bị y tế, máy đúc phun, hoặc các thiết bị công nghiệp khác, chúng tôi có giải pháp phù hợp cho bạn.
Tại sao chọn chúng tôi:
Hỗ trợ chuyên gia: Tư vấn kỹ thuật chuyên nghiệp để hướng dẫn bạn trong quá trình lựa chọn.
BV060Y9L-N30 LCD Panel Xuất và gói:
NEW BV060Y9L-N30 6.0 inch 720*1440 16.7M 70%NTSC màn hình LCD 0
BV060Y9L-N30 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
Giao hàng toàn cầu:
Giao hàng tiêu chuẩn bằng DHL:
Giao thông vận chuyển kinh tế bởi HK Post:
Thời gian giao hàng: Các lô hàng qua Bưu điện HK thường mất 15-20 ngày để đến.
Thuế và thuế nhập khẩu:
BV060Y9L-N30 Chính sách hoàn lại và hoàn lại màn hình LCD:
Các mặt hàng bị lỗi:
Điều kiện hoàn trả:
Những cân nhắc về vận chuyển:
BV060Y9L-N30 LCD Panel FAQ:
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
Q: Tôi sẽ nhận được hàng hóa của tôi trong bao lâu lcd BV060Y9L-N30 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng BV060Y9L-N30 của tôi sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%