| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M320QAN02.5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M320QAN02.5 32,0 inch màn hình LCD TFT cho màn hình màn hình máy tính để bàn
M320QAN02.5 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M320QAN02.5 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 721.88×417.87×40.61 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 12 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 90%Rec.2020 |
| Đèn hậu | Mini LED, 30K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 4.76±0.23Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), Pin kết nối 51 |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M320QAN02.5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M320QAN02.5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M320QAN02.5bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM320QAN02.5?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM320QAN02.5?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá