| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV060SQE-N41-3Q00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV060SQE-N41-3Q00 6.0 inch 540 * 960 màn hình hiển thị LCD
BV060SQE-N41-3Q00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV060SQE-N41-3Q00 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 77.32 ((W) × 140.14 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 6.4% (Typ.) ((với APCF) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất NT35517, OTM9608A, HX8389B |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BV060SQE-N41-3Q00 6.0 inch 540 * 960 màn hình hiển thị LCD | |
BV060SQE-N41-3Q00 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
BV060SQE-N41-3Q00 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận được hàng hóa của tôi trong bao lâu ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi BV060SQE-N41-3Q00 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá