| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M320DVN01.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M320DVN01.2 32,0 inch 2560*1440 màn hình LCD
M320DVN01.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M320DVN01.2 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 91PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | 713.48 ((W) × 403.52 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 727.88 ((W) × 422.07 ((H) × 15.6 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 72% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 7/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | AMVA, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (4 ch, 10-bit) 92 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M320DVN01.2 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M320DVN01.2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM320DVN01.2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánM320DVN01.2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM320DVN01.2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá