| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270HAN03.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270HAN03.2 27.0 inch LCD Panel 1920*1080 Màn hình LCD
M270HAN03.2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270HAN03.2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 609.1 ((W) × 355 ((H) × 15,89 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99% sRGB |
| Trọng lượng | 2.17Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [18S4P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường)40 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270HAN03.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270HAN03.2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M270HAN03.2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán M270HAN03.2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? M270HAN03.2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá