| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055Y9E-N30-8Q01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.5 inch 720 * 1440 BV055Y9E-N30-8Q01 màn hình hiển thị LCD cho điện thoại di động
BV055Y9E-N30-8Q01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055Y9E-N30-8Q01 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1440 295PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 123.768 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 63.884 ((H) × 129.168 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.51% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị ILI9881C |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C |
| 5.5 inch 720 * 1440 BV055Y9E-N30-8Q01 màn hình hiển thị LCD cho điện thoại di động | |
BV055Y9E-N30-8Q01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV055Y9E-N30-8Q01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BV055Y9E-N30-8Q01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ gửi hàng hóa của BV055Y9E-N30-8Q01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của BV055Y9E-N30-8Q01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá