| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055HDL-N40-1Q00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
720*1280 5,5 inch BV055HDL-N40-1Q00 Màn hình LCD cho BOE
BV055HDL-N40-1Q00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055HDL-N40-1Q00 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 269PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.932 ((W) ×120.768 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.532 ((W) × 128.418 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 4.8% (Tập thể) (với APCF) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT35520, NT35521, OTM1283A, S6DRA, OTM1288A, HX8394A |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 720*1280 5,5 inch BV055HDL-N40-1Q00 Màn hình LCD cho BOE | |
BV055HDL-N40-1Q00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BV055HDL-N40-1Q00 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BV055HDL-N40-1Q00 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BV055HDL-N40-1Q00 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV055HDL-N40-1Q00 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá