| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M320QAN02.C |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M320QAN02.C 32,0 inch 4K màn hình LCD màn hình màn hình cho màn hình máy tính để bàn
M320QAN02.C Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M320QAN02.C |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 721.68 ((W) × 418 ((H) × 16.99 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 93%DCI-P3 |
| Tần số | 160Hz |
| Trọng lượng | 3.98/4.18Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | 11S4P × 2CN WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5,4G/ làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M320QAN02.C LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M320QAN02.C LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M320QAN02.Cbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM320QAN02.C?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM320QAN02.C?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM320QAN02.Cvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá