| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270QAN06.5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270QAN06.5 27.0 inch 3840*2160 màn hình LCD
M270QAN06.5 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270QAN06.5 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 99%DCI-P3 |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | KSF LED, không có trình điều khiển |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 10V (thể loại) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M270QAN06.5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270QAN06.5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M270QAN06.5bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM270QAN06.5?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM270QAN06.5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM270QAN06.5?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá