| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B133EW01 V5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B133EW01 V5 13.3 inch 1280 * 800 tft màn hình LCD Màn hình máy tính xách tay
B133EW01 V5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B133EW01 V5 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 113PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 286.08 ((W) ×178.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ] |
| Phong cách biểu mẫu | Đinh (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6-bit) |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B133EW01 V5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
B133EW01 V5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiB133EW01 V5với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B133EW01 V5bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB133EW01 V5?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá