| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055FHM-N00-1909 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NEW BV055FHM-N00-1909 1080*1920 5,5 inch màn hình LCD
BV055FHM-N00-1909 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055FHM-N00-1909 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.44 ((W) × 128.66 ((H) × 1.42 ((D) |
| Độ sáng | 450 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Vật thể | 20.7g (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 6S2P WLED, không có lái xe |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu), 39 chân FPC |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.5/-5.5V (Loại) (IOVCC/AVDD/AVEE) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| NEW BV055FHM-N00-1909 1080*1920 5,5 inch màn hình LCD | |
BV055FHM-N00-1909 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BV055FHM-N00-1909 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV055FHM-N00-1909 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV055FHM-N00-1909 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu BV055FHM-N00-1909 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BV055FHM-N00-1909 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá