| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055FHM-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV055FHM-N00 1080 * 1920 5,5 inch màn hình hiển thị LCD cho BOE
BV055FHM-N00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055FHM-N00 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.44 × 127.61 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Khả năng truyền | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 8.42g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGNT35532, HX8398-B |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BV055FHM-N00 1080 * 1920 5,5 inch màn hình hiển thị LCD cho BOE | |
BV055FHM-N00 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV055FHM-N00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV055FHM-N00 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu BV055FHM-N00 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của BV055FHM-N00 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV055FHM-N00 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá