| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055FHE-NB0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1080*1920 BV055FHE-NB0 5.5 inch Mô-đun màn hình hiển thị LCD
BV055FHE-NB0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055FHE-NB0 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.04 × 127.16 × 0.36 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.18+0.18 mm |
| Khả năng truyền | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8395A |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| 1080*1920 BV055FHE-NB0 5.5 inch Mô-đun màn hình hiển thị LCD | |
BV055FHE-NB0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BV055FHE-NB0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu BV055FHE-NB0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của BV055FHE-NB0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV055FHE-NB0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV055FHE-NB0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá