| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055FHE-N33-1Q00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 5,5 inch mới 1080*1920 BV055FHE-N33-1Q00 cho điện thoại di động
BV055FHE-N33-1Q00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055FHE-N33-1Q00 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.04 ((W) × 127.16 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | - |
| Khả năng truyền | 4.05% (Typ.) ((với APCF) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất NT35532, HX8398A, NT3551, R61322 |
| Trọng lượng bảng | 8.42g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD 5,5 inch mới 1080*1920 BV055FHE-N33-1Q00 cho điện thoại di động | |
BV055FHE-N33-1Q00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BV055FHE-N33-1Q00 FAQ bảng LCD:
Q: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi của BV055FHE-N33-1Q00 bằng thẻ tín dụng?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BV055FHE-N33-1Q00 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BV055FHE-N33-1Q00 với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá