| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV055FGQ-N10-8Q01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV055FGQ-N10-8Q01 5,5 inch 480 * 960 1500: 1 màn hình LCD cho BOE
BV055FGQ-N10-8Q01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV055FGQ-N10-8Q01 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 960 196PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.92 ((W) × 123.84 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 63.92 × 129.24 × 1 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 40,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG OTM8019A, ILI9806E |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BV055FGQ-N10-8Q01 5,5 inch 480 * 960 1500: 1 màn hình LCD cho BOE | |
BV055FGQ-N10-8Q01 màn hình LCD
![]()
BV055FGQ-N10-8Q01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu BV055FGQ-N10-8Q01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BV055FGQ-N10-8Q01 với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình của BV055FGQ-N10-8Q01 bằng thẻ tín dụng không?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá