| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV052HDM-N01-3800 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV052HDM-N01-3800 5.2 inch 720 * 1280 450 cd / m2 LCD Panel
BV052HDM-N01-3800 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV052HDM-N01-3800 |
| Kích thước đường chéo | 5.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 282PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.8 ((W) × 115.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 67.2 ((W) × 122.68 ((H) × 1.46 ((D) mm |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Đèn hậu | 6S2PWLED, không có lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BV052HDM-N01-3800 5.2 inch 720 * 1280 450 cd / m2 LCD Panel | |
BV052HDM-N01-3800 màn hình LCD
![]()
BV052HDM-N01-3800 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BV052HDM-N01-3800 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của BV052HDM-N01-3800?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán BV052HDM-N01-3800?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV052HDM-N01-3800 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá