| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV050WVM-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV050WVM-N00 5,0 inch 480 * 800 435 cd / m2 Màn hình LCD cho điện thoại di động
BV050WVM-N00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV050WVM-N00 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 186PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 65.52 ((W) × 109.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.12 ((W) × 118.98 ((H) × 1.9 ((D) mm |
| Độ sáng | 435 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 51% NTSC |
| Trọng lượng | 35.0±3,5g |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S2P], lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu)30 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3V (Loại) (IOVCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| BV050WVM-N00 5,0 inch 480 * 800 435 cd / m2 Màn hình LCD cho điện thoại di động | |
BV050WVM-N00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BV050WVM-N00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD BV050WVM-N00 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ được vận chuyển BV050WVM-N00?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá