| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV050SQM-N00-390C |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV050SQM-N00-390C 5.0 inch 540 * 960 màn hình hiển thị LCD
BV050SQM-N00-390C LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV050SQM-N00-390C |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 221PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.965 ((W) × 110.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 65.37 ((H) × 119.5 ((V) mm |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (2 tuyến dữ liệu), 39 pinFPC |
| Cung cấp điện | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BV050SQM-N00-390C 5.0 inch 540 * 960 màn hình hiển thị LCD | |
BV050SQM-N00-390C màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
BV050SQM-N00-390C bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi BV050SQM-N00-390C vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá