| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV050HDQ-N11-1Q01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV050HDQ-N11-1Q01 5.0 inch 720 * 1280 màn hình LCD cho BOE
BV050HDQ-N11-1Q01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV050HDQ-N11-1Q01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.5 ((H) × 117.59 ((V) × 1 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.2% (Typ.) ((với APCF) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 68%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất OTM1283A, NT35521 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BV050HDQ-N11-1Q01 5.0 inch 720 * 1280 màn hình LCD cho BOE | |
BV050HDQ-N11-1Q01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV050HDQ-N11-1Q01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng BV050HDQ-N11-1Q01 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá