| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | M236HGE-P02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
23.6 inch 1920*1080 FHD M236HGE-P02 màn hình LCD
M236HGE-P02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | M236HGE-P02 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Điều trị | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 6.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Vật thể | 514/533g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 75Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | Chips COF nguồn COF 6 + 3 cổng COG tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M236HGE-P02 màn hình LCD
![]()
M236HGE-P02 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M236HGE-P02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM236HGE-P02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuM236HGE-P02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá