| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV015Z2E-NB0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
320*320 BV015Z2E-NB0 1,54 inch LCD Screen CELL cho BOE
BV015Z2E-NB0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV015Z2E-NB0 |
| Kích thước đường chéo | 1.54" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 320 292PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 27.744 ((W) × 27.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 30.12 ((W) × 33.12 ((H) × 0.36 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.18+0.18 mm |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Trọng lượng | 0.85g (Typ.) |
| Bề mặt | Không phân cực, chống phản xạ |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 5.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Đeo được |
| IC trình điều khiển | COGSuggest ILI9488 |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 320*320 BV015Z2E-NB0 1,54 inch LCD Screen CELL cho BOE | |
BV015Z2E-NB0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV015Z2E-NB0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của BV015Z2E-NB0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV015Z2E-NB0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV015Z2E-NB0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi BV015Z2E-NB0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá