| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV015Z1M-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Bản gốc BV015Z1M-N00 240*240 LCD CELL 1,54 inch Màn hình LCD
BV015Z1M-N00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV015Z1M-N00 |
| Kích thước đường chéo | 1.54" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 240 219PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 27.72 ((W) × 27.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 31.82×33.72×1.3 (H×V×D) |
| Điều trị | Phản xạ chống |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, không có tài xế |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Đeo được |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CPU, Connector20 pin |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -65 ~ 150 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C |
| Bản gốc BV015Z1M-N00 240*240 LCD CELL 1,54 inch Màn hình LCD | |
BV015Z1M-N00 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV015Z1M-N00 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV015Z1M-N00 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV015Z1M-N00 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BV015Z1M-N00 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của BV015Z1M-N00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá