| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BV012Z5E-NB0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BV012Z5E-NB0 màn hình LCD 240 * 204 1,22 inch cho thiết bị đeo
BV012Z5E-NB0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BV012Z5E-NB0 |
| Kích thước đường chéo | 1.22" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 204 196PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 30.96 ((W) × 26.316 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 33.36 ((W) × 31.92 ((H) × 0.36 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.18+0.18 mm |
| Màu hỗ trợ | 262K 70% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 6.1% (Typ.) ((với APCF) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị ILI9341S, ST7789H |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 110 °C |
| BV012Z5E-NB0 màn hình LCD 240 * 204 1,22 inch cho thiết bị đeo | |
BV012Z5E-NB0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
BV012Z5E-NB0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BV012Z5E-NB0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về BV012Z5E-NB0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BV012Z5E-NB0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BV012Z5E-NB0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá