| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BTL605496-W735L |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NEW BTL605496-W735L LCD 6.0 inch 540 * 960 màn hình LCD Panel
BTL605496-W735L LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BTL605496-W735L |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 78.32 ((W) × 141.2 ((H) × 2.35 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 45.0g (Loại) |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 6S2P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Lý hiệu) (IOVCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| NEW BTL605496-W735L LCD 6.0 inch 540 * 960 màn hình LCD Panel | |
BTL605496-W735L LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BTL605496-W735L LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của BTL605496-W735L?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BTL605496-W735L không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BTL605496-W735L không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BTL605496-W735L bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá