| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BTL505496-W692L |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BTL505496-W692L 5.0 inch 540 * 960 màn hình LCD
BTL505496-W692L LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BTL505496-W692L |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 221PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.965 ((W) × 110.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 66.3 ((W) × 121 ((H) × 1.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 67%NTSC |
| Loại đèn | 5S2PWLED, không có lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 15.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Lý hiệu) (IOVCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BTL505496-W692L 5.0 inch 540 * 960 màn hình LCD | |
BTL505496-W692L LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BTL505496-W692L LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BTL505496-W692L với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu BTL505496-W692L?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của BTL505496-W692L ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình bằng thẻ tín dụng BTL505496-W692L không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá