| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BTL505496-W619L |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BTL505496-W619L 5.0 inch 540*960 30 pin màn hình LCD
BTL505496-W619L LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BTL505496-W619L |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 221PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.965 ((W) × 110.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 66.57 ((W) × 121.01 ((H) × 1.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Rõ rồi. |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | 2 chuỗiWLED, không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 16.0g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (3 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BTL505496-W619L 5.0 inch 540*960 30 pin màn hình LCD | |
BTL505496-W619L LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BTL505496-W619L LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa BTL505496-W619L trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của BTL505496-W619L ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi bằng thẻ tín dụng BTL505496-W619Lvia không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BTL505496-W619Lđối với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá