| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BTL504885-W708L |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BTL504885-W708L 5.0 inch 480 * 854 màn hình LCD cho điện thoại di động
BTL504885-W708L LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BTL504885-W708L |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 198PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.56 ((W) × 109.53 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 66.3 ((H) × 121 ((V) × 1.75 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S2P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (2 đường dữ liệu), 30 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BTL504885-W708L 5.0 inch 480 * 854 màn hình LCD cho điện thoại di động | |
BTL504885-W708L màn hình LCD Xuất và gói:
![]()
BTL504885-W708L LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình của BTL504885-W708L bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn BTL504885-W708L?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của BTL504885-W708L với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá