| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | QMC265FA01-D01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BTL455496-W613L 4,5 inch 540 * 960 màn hình LCD
QMC265FA01-D01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | QMC265FA01-D01 |
| Kích thước đường chéo | 26.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 110PPI |
| Định dạng pixel | Q-Quadrat |
| Khu vực hoạt động | 590.42 ((W) × 333.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 606.31 ((W) × 344.2 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H), Chống phản xạ |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 0.1 (Loại) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 99% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | QLED, 30K giờ |
| Trọng lượng | 850g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 16 làn, 155 chân |
| Cung cấp điện | 10.5/20.7V (Loại) (((VDD/ELVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 45 °C |
QMC265FA01-D01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QMC265FA01-D01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaQMC265FA01-D01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnQMC265FA01-D01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.QMC265FA01-D01Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choQMC265FA01-D01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá