| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | N133HSG-D31 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
13.3 inch 1920 * 1080 N133HSG-D31 Màn hình LCD TFT
N133HSG-D31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | N133HSG-D31 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 301.97 × 175.19 × 1.07 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14/11 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cài đặt trong nguồn COG 6 + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes), 40 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
N133HSG-D31 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
N133HSG-D31 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnN133HSG-D31?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiN133HSG-D31?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánN133HSG-D31?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaN133HSG-D31?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá