| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | N133HSE-D31 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
N133HSE-D31 13.3 inch 1920 * 1080 màn hình LCD TFT
N133HSE-D31 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | N133HSE-D31 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 301.97 ((W) × 175.19 ((H) × 1.07 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14/11 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, không có tài xế |
| Phong cách hình | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Tích hợp 6 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes), 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
N133HSE-D31 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
N133HSE-D31 Thẻ thường gặp của bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiN133HSE-D31 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnN133HSE-D31 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaN133HSE-D31?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?N133HSE-D31bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá