| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | BTL222432-305L |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
SG3151B06-3 32,0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
SG3151B06-3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SG3151B06-3 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.4 ((W) × 392.85 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 709 ((H) × 405.65 ((V) × 1.34 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 0.9Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
SG3151B06-3 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
SG3151B06-3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.SG3151B06-3nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố lệnh của tôi về SG3151B06-3 không? với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu SG3151B06-3 không? ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?SG3151B06-3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá