| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ME270QUM-NF4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ME270QUM-NF4 màn hình lcd 4K 27.0 inch cho trò chơi
ME270QUM-NF4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ME270QUM-NF4 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.8 ((W) × 355.1 ((H) × 15.7 ((D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | 9S4P × 2CN WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Trọng lượng | 2.53Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | V-by-One 16 làn đường, HBR2 (5.4G/ làn đường), 92 pin Connector |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
ME270QUM-NF4 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
ME270QUM-NF4 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choME270QUM-NF4?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuME270QUM-NF4?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choME270QUM-NF4?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiME270QUM-NF4với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá