| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BT055FWM-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.5 inch 480*854 BT055FWM-N00 Màn hình LCD cho BOE
BT2văn phòng
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BT2văn hóa |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 179PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 121.05 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 72.34 ((W) × 130.86 ((H) × 2.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | 5S2PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 đường dữ liệu), 25 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 5.5 inch 480*854 BT055FWM-N00 Màn hình LCD cho BOE | |
BT2văn phòng và phòng khám:
![]()
BT2văn phòng
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi không? bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn BT055FWM-N00 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào để thực hiện thanh toán của BT055FWM-N00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của BT055FWM-N00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá